ZHENJIANG IDEAL OPTICAL CO., LTD.

  • facebook
  • twitter
  • nasaba
  • YouTube
shafi_banner

Kayayyaki

  • Sauya Kariyar Idonku: IDEAL Blue Blocking Photochromic SPIN

    Sauya Kariyar Idonku: IDEAL Blue Blocking Photochromic SPIN

    Mutanen da ke yawan amfani da allo na lantarki kamar kwamfutoci, allunan, wayoyi, da talabijin sukan zaɓi don toshe ruwan tabarau na shuɗi. Waɗannan ruwan tabarau suna da fa'ida musamman ga waɗanda ke ɗaukar tsawon lokaci suna aiki ko kwancewa tare da na'urorin lantarki saboda suna iya rage damuwa na ido, gajiya, da yuwuwar hana lalacewa na dogon lokaci sakamakon fallasa hasken shuɗi. Haka kuma, kaddarorinsu na hotochromic suna sa su zama manufa ga daidaikun mutane waɗanda ke canzawa akai-akai tsakanin mahalli daban-daban tare da matakan haske daban-daban, kamar canzawa tsakanin yanayin haske daban-daban yayin tuki ko aiki duka a gida da waje.

     

     

  • IDEAL 1.71 PREMIUM BLUE BLOCK SHMC

    IDEAL 1.71 PREMIUM BLUE BLOCK SHMC

    Ideal 1.71 SHMC Super Bright Ultra Thin Lens yana ba da fa'idodi da yawa. Yana ƙunshe da babban maƙasudin refractive, ingantaccen watsa haske, da mafi girman lambar Abbe. Idan aka kwatanta da ruwan tabarau tare da digiri iri ɗaya na myopia, yana rage girman ruwan tabarau yadda ya kamata, nauyi, da haɓaka tsabtar ruwan tabarau da nuna gaskiya. Bugu da ƙari, yana rage girmanwatsawakuma yana hana samuwar tsarin bakan gizo.

  • Haɓaka hangen nesa tare da Ingantattun ruwan tabarau na ci gaba na 13+4 da ke nuna Photochromic

    Haɓaka hangen nesa tare da Ingantattun ruwan tabarau na ci gaba na 13+4 da ke nuna Photochromic

    Barka da zuwa gidan yanar gizon mu, inda muke farin cikin gabatar da sabon ci gaban mu a fasahar sa ido - na musamman na 13+4 Progressive Lenses tare da Ayyukan Photochromic. Wannan ƙari mai ban sha'awa ga jeri na samfuranmu yana haɗa ruwan tabarau mai ci gaba da aka tsara mara kyau tare da dacewa mara misaltuwa da juzu'i na fasalin photochromic. Kasance tare da mu yayin da muke bayyana fitattun fa'idodin wannan sabon zaɓin tufafin ido da kuma gano yadda zai iya jujjuya kwarewar gani.

  • IDEAL 1.56 Blue Block Hoton Hoton ruwan hoda / ruwan hoda/Blue HMC

    IDEAL 1.56 Blue Block Hoton Hoton ruwan hoda / ruwan hoda/Blue HMC

    IDEAL 1.56 Blue Block Hoton Hoton ruwan hoda/Purple/Blue HMC Lens an tsara shi musamman don biyan buƙatun rayuwar zamani don kariyar ido. Tare da yawan amfani da na'urorin lantarki da kuma karuwar lokacin da ake amfani da su wajen aiki da yin nazari a gaban fuska, tasirin ido da hasken shuɗi a kan lafiyar gani ya kara bayyana. A nan ne ruwan tabarau na mu ke shiga cikin wasa.

  • IDEAL 1.60 ASP Super Flex Hoto SPIN N8 X6 Coating Lenses

    IDEAL 1.60 ASP Super Flex Hoto SPIN N8 X6 Coating Lenses

    Muna farin cikin raba labarai masu kayatarwa na ƙaddamar da sabon samfurin mu.

    Gabatar da "CLEARER & FASTER PHOTOCHROMIC LENSES DACEWA DON RAYUWAR KULLUM," jerin juyin juya hali da aka sani da 1.60 ASP Super Flex Photo SPIN N8 X6 Coating Lenses.

    An ƙera shi don samar da ingantacciyar ƙwarewar gani, haɓaka salo, da bayar da ingantaccen kariya ga ido, waɗannan ruwan tabarau cikakken zaɓi ne ga waɗanda ke neman ruwan tabarau na photochromic mai sauri.

    Bari mu dauke ku cikin fitattun abubuwan wannan sabon abu na musamman.

  • IDEAL 1.71 SHMC Super Bright Ultra Thin Lens

    IDEAL 1.71 SHMC Super Bright Ultra Thin Lens

    1.71 ruwan tabarau yana da halaye na babban refractive index, high haske watsa, da babban Abbe lambar. A cikin yanayin nau'in nau'in myopia, yana iya rage kaurin ruwan tabarau sosai, rage ingancin ruwan tabarau, kuma ya sa ruwan tabarau ya zama mai tsabta da haske. Ba shi da sauƙi don tarwatsawa da bayyana tsarin bakan gizo.

  • IDEAL Basic Standard Lens

    IDEAL Basic Standard Lens

    ● Matsakaicin daidaitattun ruwan tabarau jerin rufe kusan dukkanin ruwan tabarau tare da tasirin gani daban-daban a cikin ma'anar refractive: hangen nesa guda ɗaya, ruwan tabarau na bifocal da ci gaba, kuma yana rufe nau'ikan samfuran gamawa da na ƙarshe, waɗanda zasu iya biyan bukatun mafi yawan mutane tare da blurred. hangen nesa. Gyara karkatar da hangen nesa.

    ● Akwai samuwa a cikin nau'i-nau'i iri-iri, ciki har da resin, polycarbonate, da kayan aiki masu mahimmanci, waɗanda ke ba da matakan daban-daban na kauri, nauyi, da dorewa. Hakanan ana samun duk ruwan tabarau a cikin sutura daban-daban, kamar suttura mai hanawa don rage haske da inganta tsabtar gani, ko kayan kwalliyar UV don kare idanu daga haskoki na ultraviolet masu cutarwa. Ana iya yin su zuwa nau'ikan firam daban-daban kuma ana iya amfani da su azaman tabarau na karatu, tabarau, ko don gyaran hangen nesa.

  • IDEAL Ingantacciyar Anti-Glaring Polarized Lens

    IDEAL Ingantacciyar Anti-Glaring Polarized Lens

    Yanayin aikace-aikacen: Yawancin lokaci ana amfani da su a wasanni kamar tuki da kamun kifi, ruwan tabarau masu tsauri na iya taimakawa mai sawa ya gani dalla-dalla a cikin waɗannan ayyukan, ta haka zai guje wa haɗarin haɗari. Glare yana mai da hankali haske yana birgima daga saman saman masu sheki, kamar gilashin mota, yashi, ruwa, dusar ƙanƙara, ko kwalta. Yana rage ganuwa kuma yana sa idanunmu rashin jin daɗi, mai raɗaɗi har ma da haɗari yayin ci gaba da tuƙi, zagayowar, ski ko kawai sunbathe.

  • IDEAL Blue Block Lens Tare da Coat Reflecting

    IDEAL Blue Block Lens Tare da Coat Reflecting

    Yanayin aikace-aikacen: Ga mafi yawan ma'aikatan ofis da ke zaune a gaban kwamfutoci, ko masu amfani da wayar hannu da ke amfani da wayoyi masu wayo duk tsawon rana, ruwan tabarau na Blue Block na iya sa fuskar bangon waya ta ragu kuma idanunsu sun fi dacewa da ƙarancin bayyanar bushewa ko gajiyawar idanu. Blue haske daga yanayi ne a ko'ina, kuma mutane suna da matukar damuwa da high-makamashi short-kalaman blue haske, don haka yana da shawarar a saka shi har tsawon yini.

  • IDEAL Rx Freeform Digital Progressive Lens

    IDEAL Rx Freeform Digital Progressive Lens

    ● Yana da ruwan tabarau wanda zai iya biyan buƙatun da aka keɓance na yanayin aikace-aikacen da yawa kamar amfanin yau da kullun / wasanni / tuki / ofis (ingantawa da daidaita ɓangarori daban-daban na ruwan tabarau)

    ● Matsakaicin taron jama'a: masu matsakaici da tsofaffi - masu sauƙin gani nesa da kusa / mutanen da ke da saurin gajiyar gani - anti-gajiya / matasa - rage jinkirin ci gaban myopia

  • IDEAL High UV Kariyar ruwan tabarau mai toshe

    IDEAL High UV Kariyar ruwan tabarau mai toshe

    ● Yaushe za mu iya amfani? Akwai duk rana. Sakamakon ci gaba da fitowar hasken shuɗi daga hasken rana, tunanin abu, tushen hasken wucin gadi, da kayan lantarki, yana iya cutar da idanun mutane. Ruwan tabarau na mu ta amfani da fasahar ci gaba na kariyar hasken shuɗi mai girma, dangane da ka'idar ma'auni na launi don rage ɓarnawar chromatic, na iya ɗaukar da toshe hasken shuɗi mai cutarwa (yana toshe UV-A, UV-B da haske mai ƙarfi mai ƙarfi) ainihin launi na abin da kanta .

    ● Ƙaddamar da tsari na Layer na fim na musamman, zai iya samun nasara mai jurewa, anti-glare, low-respection, anti-UV, anti-blue light, waterproof and anti-fouling, da HD tasirin gani.

  • IDEAL Dual-Effect Blue Blocking Lens

    IDEAL Dual-Effect Blue Blocking Lens

    ● Siffofin samfur: ruwan tabarau na toshe shuɗi waɗanda ke toshe hasken shuɗi yadda ya kamata ta kayan tushe, sun fi sauƙi idan aka kwatanta da na yau da kullun dangane da toshe hasken shuɗi mai cutarwa. Yayin da suke karewa daga hasken shuɗi, suna dawo da ainihin launi na abubuwa, suna sa hangen nesa ya fi haske, kuma suna ba da haske da hangen nesa.

    ● An yi amfani da shi tare da sabon tsararru na gyaran fuska, ruwan tabarau na iya rage yawan hasken haske daga kusurwoyi masu yawa, yana ba da damar mutane su guje wa matsalolin haske.

    ● Ta hanyar haɗa abubuwan sha tare da tunanin fim, ruwan tabarau na mu suna haifar da ƙarin tasiri tare da haɗin gwiwar fasahar biyu.

12Na gaba >>> Shafi na 1/2