Yadda ake sabawaruwan tabarau masu ci gaba?
Gilashi guda ɗaya yana magance matsalolin gani na kusa da na nesa.
Yayin da mutane ke shiga tsakiyar shekaru da tsufa, tsokar ido ta ciliary ta fara raguwa, rashin sassauci, wanda ke haifar da wahala wajen samar da lanƙwasa mai dacewa yayin kallon abubuwa kusa.Wannan yana rage hasken da ke shigowa, wanda ke haifar da ƙalubale wajen mayar da hankali.
A da, mafita ita ce a sami tabarau biyu: ɗaya don nesa da ɗaya don karatu, wanda ake musanya shi idan ana buƙata. Duk da haka, wannan aikin yana da wahala kuma sauyawa akai-akai na iya haifar da gajiyar ido.
Ta yaya za a iya magance wannan matsalar?KYAKKYAWAN KYAUTAyana gabatar daRuwan tabarau masu ci gaba da yawa, gilashin ido guda ɗaya wanda ke magance hangen nesa na kusa da na nesa, wanda ke magance wannan matsalar yadda ya kamata!
KYAKKYAWAN GYARAN HANYOYIGilashin tabarau masu ci gaba da yawa suna da canjin ƙarfin ruwan tabarau a tsakiyar hanyar gani, suna ƙara ƙarfin ruwan tabarau na kusa don ɗaukar nisan nesa daban-daban. Wannan ƙirar tana rage ko rama buƙatar daidaita mayar da hankali, tana samar da hangen nesa mai ci gaba da bayyana ga nesa na kusa, matsakaici, da nesa.
Gilashin ruwan tabarau suna da manyan yankuna uku: "Yankin nisa" a sama don hangen nesa mai nisa, "yankin kusa" a ƙasa don karatu, da kuma "yankin ci gaba" a tsakani, wanda ke canzawa cikin sauƙi tsakanin su biyun, wanda kuma ke ba da damar gani mai haske a matsakaicin nisa.
Waɗannan gilashin ba su da bambanci da ruwan tabarau na yau da kullun amma suna ba da haske mai kyau a kowane nesa, shi ya sa ake kiransu da "gilashin zuƙowa."
Suna da amfani musamman ga mutanen da suka haura shekaru 40,kamar likitoci, lauyoyi, marubuta, malamai, masu bincike, da kuma masu lissafin kuɗi, waɗanda ke yawan amfani da idanunsu.
Saboda yawan fasahar da ke cikinKYAKKYAWAN KYAUTA ci gabaGilashin da ke da yawan haske da kuma tsananin buƙatun daidaita bayanai, daidaiton ma'auni yana da mahimmanci don jin daɗi. Rashin daidaiton bayanai na iya haifar da rashin jin daɗi, jiri, da rashin cikakken gani kusa da gani.
Saboda haka, yana da mahimmanci a sami ƙwararren likitan ido ya auna kuma ya daidaita waɗannan tabarau daidai don guje wa matsaloli masu yuwuwa.
Lokacin Saƙo: Afrilu-03-2024




