Jadawalin tarihin farashin hannun jari na ZHENJIANG IDEAL OPTICAL CO., LTD.

  • facebook
  • twitter
  • nasaba
  • YouTube
shafi_banner

Kayayyaki

IDEAL X-Active Photochromic Lens MASS

Takaitaccen Bayani:

Yanayin aikace-aikacen: Dangane da ka'idar mai jujjuyawa na musayar photochromic, ruwan tabarau na iya yin duhu da sauri a ƙarƙashin hasken haske da haskoki na UV don toshe haske mai ƙarfi, ɗaukar haskoki UV kuma suna da tsaka tsaki na hasken bayyane. Lokacin da aka koma wuri mai duhu, za su iya dawo da sauri zuwa yanayin mara launi da bayyananne wanda ke tabbatar da watsa haske. Don haka, ana amfani da ruwan tabarau na photochromic don amfanin gida da waje don hana hasken rana, haskoki na UV, da kyalli daga cutar da idanu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Mabuɗin Bayani

Samfura IDEAL X-Active Photochromic Lens MASS Fihirisa 1.56
Kayan abu NK-55 Abbe Value 38
Diamita 75/70/65mm Tufafi HC/HMC/SHMC
Launi GREY/BURA/PINK/PURPLR/BLUE/YELU/ORANGE/KORE

Siffofin Samfur

Lens ɗin suna ɗaukar launi mai duhu don suturar yau da kullun, rage zuwa launi mai haske a cikin gida, kuma suna canza launi daidai a bayan gilashin iska. A matsayin ruwan tabarau masu daidaitawa, suna da dadi, dacewa da kariya, suna ba da ƙarin kariya ga idanun mai sawa.

MASS 201
MASS 202

Yadda Ake Zaɓan Lens na Photochromic

Yawanci la'akari da fasalulluka na aikin ruwan tabarau, amfani da tabarau, da bukatun sirri don launi. Hakanan ana iya yin ruwan tabarau na Photochromic zuwa launuka masu yawa, kamar launin toka, ruwan hoda, ruwan hoda, shuɗi, shuɗi da sauransu.

a. Ruwan tabarau masu launin toka: ɗaukar hasken infrared da yawancin haskoki na UV. Babban fa'idar ruwan tabarau shine ba sa canza launi na asali na wurin, kuma mafi gamsarwa shine suna rage ƙarfin haske sosai. Ruwan tabarau masu launin toka suna shayar da duk nau'ikan nau'ikan launi a daidaitaccen hanya, ta yadda za a iya kallon wurin da duhu ba tare da ɓarna mai mahimmanci na chromatic ba, yana nuna yanayi na zahiri da gaskiya. Grey yana cikin launi mai tsaka-tsaki wanda ya dace da duk mutane.

b. Teal ruwan tabarau: Teal ruwan tabarau sun shahara a tsakanin masu sawa don iyawarsu ta tace haske mai yawa na shuɗi da inganta yanayin gani da tsabta. Sun fi tasiri idan an sa su a cikin mummunan gurɓataccen iska ko yanayin hazo. Teal ruwan tabarau suna da kyau ga direbobi saboda suna iya toshe hasken haske daga saman santsi da haske yayin da suke barin mai sawa ya ga cikakkun bayanai. Zaɓuɓɓuka ne na farko don masu matsakaici da tsofaffi da kuma mutanen da ke da babban myopia na digiri 600 ko fiye.

Nuni samfurin

MASS 203
MASS 204
MASS 205

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana